Pokemonworld Thai
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Pokemon World Online thai

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต

Go down 
king_th
chitnucha3
jetjamnong
leing1111
oksulnw
Tashuya
yahaboy
11 posters
ผู้ตั้งข้อความ
yahaboy
Newbie Trainer

วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptyFri Jan 13, 2012 6:14 pm

ก่อนอื่นต้องจบยิม3หรือ11ของเขตโจโตก่อน
 วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต N4kv1
พอจบยิม2เขตโจโตให้เดินกลับเมือง Saffron city (ช่างไกลนัก) เเล้วไปคุยกับตาแก่ในบ้าน
 วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต Dzex2
พอคุยเเล้วให้ไปเมืองยิม2 คุยกับผู้หญิง ดั่งรูป
 วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต 6f9p3
พอคุยเสร็จให้ไปเมืองยิม4 คุยกับเด็กในรูป
 วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต Wzki4
เเล้วก็มาเมืองLevender town คุยกับเด็กในรูป
 วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต Vnvm5
มายิม3 ให้คุยกับผู้หญิงในรูป
 วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต Fko36
เสร็จแล้วให้กลับไปบ้านตาแก่เข้าไปคุย
 วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต S0p57
ในที่สุดก็ได้มา
 วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต Tg5i8
ปล.ขึ้นรถไฟที10k T T

แก้ไขล่าสุดโดย yahaboy เมื่อ Mon Jan 16, 2012 6:48 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Tashuya
Admin
Admin
Tashuya

วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptyFri Jan 13, 2012 6:44 pm

เจิมงับ กระทู้ดีมีสาระ ควรเชิดชู ใครมาส่องแล้วไม่เจิม ขอให้ไม่เจอS affraid
https://pokemonworldth.thai-forum.net
oksulnw
Junior Trainer
oksulnw

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptyFri Jan 13, 2012 7:07 pm

เข้า ใจ เเจ่มเเจ้ง เลยครับ bounce
leing1111

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptySat Jan 14, 2012 5:13 pm

เจิมมมมมม
กระทู้ดีมากครับ
jetjamnong

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptyMon Jan 16, 2012 4:52 am

เจิมมมม
chitnucha3
chitnucha3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptySat Jan 21, 2012 2:32 pm

แล้วของคันโตละมีไหม Sleep
king_th

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptyFri Jan 27, 2012 10:06 pm

+1 ไห้เยย
took1234

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptyWed Feb 01, 2012 1:16 pm

ดูดีทีเดียวคับสำหรับกะทู้นี้ Smile
Mugetsu_TH
Mugetsu_TH

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptyThu Feb 02, 2012 4:19 pm

ขอบคุณจ้า สำหรับข้อมูล
oksulnw
oksulnw

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptyTue Feb 07, 2012 1:53 am

chitnucha3 พิมพ์ว่า:
แล้วของคันโตละมีไหม Sleep

มี คับ เเต่ ณ ปัจจุบัน ยังหา ไม่ครบเลย
dragon_th
dragon_th

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptySat Feb 11, 2012 4:34 am

เจิมให้ครับ กระทู้ดีมีประโยชน์ +1 lol!
hamoy061

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต    วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ  ปล. ผมเริ่มคันโต EmptyTue Sep 04, 2012 12:44 am

ได้ตั๋วมาแล้ว แต่ไป ขึ้นรถไฟไม่ได้อะครับช่วยที

วิธีเอาตั๋วรถไฟคับ ปล. ผมเริ่มคันโต
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1